എതിരാളികളെ വിറപ്പിച്ച് മഹീന്ദ്ര അള്‍ട്യുറാസ് ജി4 ഇന്ത്യന്‍ നിരത്തുകള്‍ കീഴടക്കാനെത്തി. വിപണിയില്‍ വന്‍ സ്വീകരണമാണ് അള്‍ട്യുറാസ് ജി4-നു ലഭിച്ചത്. കേരളത്തില്‍ നിന്ന് മികച്ച അഭിപ്രായവും ബുക്കിങ്ങുമാണ് ലഭിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതെന്ന് മഹീന്ദ്ര കേരള ഡെപ്യൂട്ടി ജനറല്‍ മാനേജര്‍ (സെയില്‍സ്) ഇ.എസ്. സുരേഷ്കുമാര്‍ പറഞ്ഞു. അള്‍ട്യുറാസ് എന്ന വാക്കിന്‍റെ അര്‍ത്ഥം ഉന്നതി, ഉത്കര്‍ഷം എന്നൊക്കെയാണ്. മഹീന്ദ്ര ഇതുവരെ പുറത്തിറക്കിയതില്‍ വച്ച് ഏറ്റവും വലുതും പ്രീമിയം എസ്യുവിയുമാണ് അള്‍ട്യുറാസ് ജി4. ഓട്ടോ എക്സ്പോയില്‍ അവതരിപ്പിച്ച അള്‍ട്യുറാസ് ജി4-ന് മികച്ച പ്രതികരണമാണ് ലഭിച്ചത്. ഫോഡ് എന്‍ഡവര്‍, ടൊയോട്ട ഫോര്‍ച്യൂണര്‍, ഇസുസു എംയു-എക്സ്, സ്കോഡ കോഡിയാക്ക് തുടങ്ങിയ നിരയാണ് മഹീന്ദ്ര അള്‍ട്ടുറാസ് ജി4 എസ്യുവിയുടെ ഇന്ത്യന്‍ റോഡുകളിലെ എതിരാളികള്‍. സാംഗ്യോങ് റെക്സ്ടണ്‍ ജി4 എസ്യുവിയുടെ മഹീന്ദ്ര വേര്‍ഷനാണ് അള്‍ട്യുറാസ് ജി4. മഹീന്ദ്ര ആന്‍ഡ് മഹീന്ദ്രയുടെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള ദക്ഷിണ കൊറിയന്‍ വാഹന നിര്‍മാതാക്കളാണ് സാംഗ്യോങ് മോട്ടോര്‍ കമ്പനി. ഇരു എസ്യുവികളും തമ്മില്‍ കാഴ്ചയില്‍ വലിയ വ്യത്യാസങ്ങളൊന്നുമില്ല. മഹീന്ദ്രയുടെ സവിശേഷ ഗ്രില്‍, അതില്‍ ബോള്‍ഡ് വെര്‍ട്ടിക്കല്‍ ക്രോം സ്ലാറ്റുകള്‍, ഒത്ത നടുവില്‍ മഹീന്ദ്ര ലോഗോ എന്നിവയാണ് എടുത്തുപറയത്തക്ക വ്യത്യാസം. എച്ച്ഐഡി (ഹൈ ഇന്‍റന്‍സിറ്റി ഡിസ്ചാര്‍ജ്) ഹെഡ്ലാംപുകളുടെ കൂട്ടായി എല്‍ഇഡി ഡേടൈം റണ്ണിങ് ലൈറ്റുകള്‍ നല്‍കിയിരിക്കുന്നു. അഗ്രസീവ് ഫ്രണ്ട് ബംപറിലും എല്‍ഇഡി ഡേ ടൈം റണ്ണിങ് ലൈറ്റുകള്‍ കാണാം. ഇവ കോര്‍ണറിങ് ലൈറ്റുകളായി സേവനമനുഷ്ഠിക്കും. ഒആര്‍വിഎമ്മുകളില്‍ ടേണ്‍ ഇന്‍ഡിക്കേറ്ററുകള്‍ നല്‍കി. റെയ്ന്‍ സെന്‍സിങ് വൈപ്പര്‍, വലിയ റൂഫ് റെയിലുകള്‍. റാപ്എറൗണ്ട് എല്‍ഇഡി ടെയ്ല്‍ ലാംപുകള്‍, ബ്രേക്ക് ലൈറ്റുകള്‍ സഹിതം റൂഫ് മൗണ്ടഡ് സ്പോയ്ലര്‍, സ്മാര്‍ട്ട് പവര്‍ ടെയ്ല്‍ഗേറ്റ് എന്നിവയാണ് മറ്റു സവിശേഷതകള്‍. റിച്ച് കാബിന്‍ സവിശേഷതകളും എടുത്തുപറയേണ്ടിയിരിക്കുന്നു. ഡുവല്‍ ടോണ്‍ നാപ്പ ലെതര്‍ ഇന്‍റീരിയര്‍, 7 ഇഞ്ച് ഡിജിറ്റല്‍ ഇന്‍സ്ട്രുമെന്‍റ് ക്ലസ്റ്റര്‍, ആന്‍ഡ്രോയ്ഡ് ഓട്ടോ, ആപ്പിള്‍ കാര്‍പ്ലേ എന്നിവ സഹിതം 8 ഇഞ്ച് ടച്ച്സ്ക്രീന്‍ ഇന്‍ഫൊടെയ്ന്‍മെന്‍റ് സിസ്റ്റം,