ഗ്ലോബൽ എൻസിഎപി ക്രാഷ് ടെസ്റ്റിൽ ഫൈവ് സ്റ്റാർ റേറ്റിങ് കരസ്ഥമാക്കിയ ടാറ്റയുടെ പുതിയ ഹാച്ച്ബാക്ക് അൾട്രോസ് നിരത്തിലിറങ്ങി. വൻ ബുക്കിങ് ആണ് വാഹനത്തിനു ലഭിക്കുന്നത്. ആകർഷങ്ങളായ ഓഫറുകളും കമ്പനി നൽകുന്നു. നിരത്തിലിറങ്ങുന്നതിനു മുമ്പുതന്നെ ടാറ്റയുടെ ആൾട്രോസ് നിരവധി അംഗീകാരങ്ങൾ നേടിയിട്ടുണ്ട്. ക്രാഷ് ടെസ്റ്റിൽ ഫൈവ് സ്റ്റാർ റേറ്റിങ് കരസ്ഥമാക്കുന്ന ഇന്ത്യയിലെ രണ്ടാമത്തെ വാഹനമെന്ന ഖ്യാതിയും അൾട്രോസിനാണ്. ടാറ്റയുടെ നെക്‌സോൺ കോംപാക്ട് എസ്.യു.വി ആയിരുന്നു ഫൈവ് സ്റ്റാർ റേറ്റിങ് കരസ്ഥമാക്കിയ ഇന്ത്യയിലെ ആദ്യ വാഹനവും. മുൻവശം, വശങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ ഗ്ലോബൽ എൻ-ക്യാപ് ക്രാഷ് ടെസ്റ്റുകളിലൂടെ അൾട്രോസിന്റെ ഘടനയും സുരക്ഷയും വിലയിരുത്തി. കുട്ടികളുടെ സുരക്ഷയിൽ ഈ വാഹനത്തിന് ത്രീ സ്റ്റാർ റേറ്റിങ് ഉണ്ട്.

ഡ്യുവൽ എയർബാഗ്, സ്പീഡ് സെൻസിങ് ഓട്ടോ ഡോർ ലോക്ക്, എബിഎസ്, സീറ്റ് ബെൽറ്റ് റിമൈൻഡർ, ഇബിഡി, ചൈൽഡ് ലോക്ക്, സെൻട്രൽ ലോക്ക്, കോർണർ ലൈറ്റ്, ഇമ്മോബിലൈസർ, റിയർ ഡിഫോഗർ, പെരിമെട്രിക് അലാറം സിസ്റ്റം എന്നിവ ടാറ്റയുടെ അൾട്രോസിന് സുരക്ഷയൊരുക്കുന്നു.

subscribe